USHUHUDA: MTUMISHI ALINIBARIKI NIKA CHAGULIWA KUWA DIWANI, NA MENGINE MUNGU KANITENDEA.

MH. DAVID BOCHELA

Mweshimiwa David Bochela {sisimizi}, Namshukuru sana Mungu kwa matendo makuu anayonitendea kwani kila kitu kizuri nilicho nacho nimekipata Efatha. Mwaka 2013, Mtumishi wa Mungu Mtume na Nabii Josephat Elias Mwingira, alinibariki akaniambia nitafika pale ambapo Mungu amenikusudia kufika.

Akaniuliza umri wangu, aliponiuliza nikajua anamaana kubwa kwangu, nilipomjibu akaniambia utafika . Akaniagiza nimpende sana Mungu na niwaheshimu watu ndipo nitafika mbali.

Namshukuru Mungu amenibariki, nilinunua shamba kubwa Dodoma, pia mwaka 2015 niligombea udiwani na nikashinda. Mwaka huu Bwana ameniinua tena, nimepata nafasi ya kuwa Mwenyekiti wa kamati ya mipango miji Dodoma. Ninamshukuru Mungu wa Efatha kwa kunitoa kutoka katika hali ya kukata tama mpaka kuja kuitwa mweshimiwa, ni kwa neema yake.

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *