USHUHUDA: (Mungu amempatia watoto baada ya kuokoka hapa Efatha)

Efatha Ministry Mwenge DSM

Naitwa Rebeka Chaula, nilikuwa na shida ya kupata mtoto kwa muda mrefu nikaenda Hospitali Mwananyamala nikaambiwa nina uvimbe na nikaenda mara ya pili wakasema nina tatizo kubwa nikaambiwa niende Muhimbili. Na kabla ya kwenda huko nikamwambia mume wangu nataka nitafute Kanisa nitakaloenda kuombewa na kupona mume wangu hakuamini.

Nikakumbuka nilikuwa naangalia TRENET TV nikawa namuona Mtume na Nabii Josephat Elias Mwingira akiombea watu na nikasema hili Kanisa ndiko nitakapo kwenda kupona, Jumapili ilipofika niliamua kuja hapa Efatha na walipoita watu wanaotaka kuokoka nikatoka mbele kuokoka na Mtumishi wa Mungu Mtume na Nabii Josephat Mwingira akaniombea akasema tatizo langu limeisha akanikabidhi kwa askofu wakunilea. Baada ya hapo nikapata ujauzito na nikajifungua salama.

Mtoto wa pili nikaambiwa natakiwa kujifungua kwa upasuaji nikasema kwa Yesu wa Efatha hakuna upasuaji na baada ya muda kidogo nikajifungua kwa njia ya kawaida na leo nina watoto wawili. Namshukuru sana Mungu wa Efatha kwa matendo makuu aliyonitendea.

Comments

comments

0 replies

Leave a Reply

Want to join the discussion?
Feel free to contribute!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *