USHUHUDA WA FAMILIA YA MAMA MARY MWANKANYE

Tunamshukuru sana Mungu kwa mambo aliyo tutendea, tunamshukuru kwa kuweza kumchukua Mama yetu akiwa ameokoka na alikuwa akimtumikia Mungu mpaka mwisho wa maisha yake. Tuna washukuru wana Efatha kwa upendo wenu mkuu mliouonyesha kwa kipindi chote.

Sisi kama familia tumemuona Mungu wa Efatha kupitia Mama yetu, pamoja na changamoto alizopitia hakurudi nyuma wakati wote alimtumainia Mungu mpaka mwisho wa maisha yake. Tunamshukuru sana Mungu kwa ajili ya Mtumishi wake Mtume na Nabii Josephat Elias Mwingira na Mama Eliakunda Mwingira, kwa kuweza kututia moyo kwa kipindi kigumu tulichopitia. Tunamshukuru sana Mungu kwa Neema aliyompa Mtume na Nabii kwa kuweza kutunza Kanisa Vyema, nasi tunaamini kuwa siku moja tutaungana nae na kuabudu pamoja na Wana Efatha.

Comments

comments

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *